Video Emi Lo Kan de Qdot 2024 Afro Lyrics

Escucha la música Afro más popular de Qdot y otros artistas en línea. Disfruta de las mejores canciones de 2024 en Musicas-Cristianas de música en línea. ¡Encuentra tu canción favorita y escúchala en cualquier momento y en cualquier lugar!

Video Emi Lo Kan » Qdot Letra

INICIOQdotEmi Lo Kan

Qdot - Emi Lo Kan Lyrics


Ọmọ ọmọ Mọriamọ
(2T up on the beat)
Qdot lórúkọ mi
(Kúró ńbẹ̀ yẹn náà)

Ó ṣe kìn-ín-ní lulẹ̀
Ó ṣe kejì lulẹ̀
Ó ṣe kẹta lulẹ̀
Ẹ dákún, ẹ má jẹ́ kó ṣe kẹrin
(Èmi ló kàn)

Ẹ gbé kiní yìí wá (Èmi ló kàn)
Kiní yìí, kiní mi (Èmi ló kàn)
Áńgẹ́lì tó ń pín ire (Èmi ló kàn)
Pín ire kàn mí (Èmi ló kàn)
Mo gbọ́dọ̀ lówó (Èmi ló kàn)
Ọmọ Ọlọ́run ò gbọ́dọ̀ ṣẹ́ṣó (Èmi ló kàn)
Ire owó (Èmi ló kàn)
Ire ọmọ (Èmi ló kàn)
Àlùbáríkà (Èmi ló kàn)
London wọnú Amẹ́ríkà (Èmi ló kàn)
Dubai wọ Kánádà (Èmi ló kàn)
Báyìí kọ́ là ń ṣe kọ́ ọ̀rọ̀ mi (Èmi ló kàn)
Ìran mẹ́ta, ò gbọ́dọ̀ di òṣì (Èmi ló kàn)
Kórí mi, dorí owó (Èmi ló kàn)
Kórí mi, dorí àpèsìn (Èmi ló kàn)
All I need is blessing (Èmi ló kàn)

Ó ṣe kìn-ín-ní lulẹ̀
Ó ṣe kejì lulẹ̀
Ó ṣe kẹta lulẹ̀
Ẹ dákún, ẹ má jẹ́ kó ṣe kẹrin
(Èmi ló kàn)

Ọdún yìí, ọdún mi ni (Èmi ló kàn)
Orí mi má já mi kúnlẹ̀ (Èmi ló kàn)
Ọlọ́run ọ̀nà ìwà mímọ́ (Èmi ló kàn)
Ọlọ́run Asakiatu (Èmi ló kàn)
Màlékà wa ló dà? (Èmi ló kàn)
Káyé má bí mi pé: ọlọ́run mi dà? (Èmi ló kàn)
Àwọn ẹlẹ́nu ṣọ-ṣọ-ṣọ (Èmi ló kàn)
Àwọn ẹlẹ́nu ṣo-ṣo-ṣo (Èmi ló kàn)
Wọ́n dẹ̀ máa sọ ìsọkúsọ (Èmi ló kàn)
Wo ọlá Bíbélì rẹ (Èmi ló kàn)
Wo ọlá Kùránì rẹ (Èmi ló kàn)
Wo ọlá kiní àwọn baba mi kàn (Èmi ló kàn)
Tó dún woroworo (Èmi ló kàn)
Baba má jẹ́ n pòfo (Èmi ló kàn)
Baba ṣe ìyanu láyé mi (Èmi ló kàn)
Kí n yẹ fi orí olórí tọ́ọ́rọ́ (Èmi ló kàn)

Ó ṣe kìn-ín-ní lulẹ̀
Ó ṣe kejì lulẹ̀
Ó ṣe kẹta lulẹ̀
Ẹ dákún, ẹ má jẹ́ kó ṣe kẹrin
(Èmi ló kàn)

Ìgbà mi ló dé (Èmi ló kàn)
Ọmọ Mọriamọ fẹ́ gba adé (Èmi ló kàn)
Ẹ sọ fún Sunny al'Ádé (Èmi ló kàn)
Ọ̀rọ̀ tẹ́ bá sọ fún Ṣàngó (Èmi ló kàn)
Ṣàngó máa sọ fún Ọya (Èmi ló kàn)
Ẹ sọ fún Dangote pé kó sọ fún Ọkọ́ya (Èmi ló kàn)
Èmi náà fẹ́ ṣàánú ènìyàn (Èmi ló kàn)
Bí ti Dende n'Ílaró (Èmi ló kàn)
MC ń fówó Yẹ́misí (Èmi ló kàn)
Mo mọ Riliwan Cooler (Èmi ló kàn)
Èèyàn Paso (Èmi ló kàn)
Alágbé tó bá lá ju olówó (Èmi ló kàn)
Arówólò lòun ta mọ́tò (Èmi ló kàn)
Doctor Brown (Èmi ló kàn)
Lánre Typical (Èmi ló kàn)
Tí n bá ní: Un-un un-un (Èmi ló kàn)
Tí n bá ní: ẹn-ẹn ẹn-ẹn (Èmi ló kàn)
Wò, èmi lòye (Èmi ló kàn)
Mi ò fi gbogbo ẹnu sọ̀rọ̀ (Èmi ló kàn)
Kàn má tì mí mọ́ kọ̀rọ̀ (Èmi ló kàn)
A mọ èèyàn l'Ábùújá (Èmi ló kàn)
2T máa lùlù ó máa dùn (Èmi ló kàn)
Tó bá ti dún, ó dẹ̀ máa dùn (Èmi ló kàn)

Ó ṣe kìn-ín-ní lulẹ̀
Ó ṣe kejì lulẹ̀
Ó ṣe kẹta lulẹ̀
Ẹ dákún, ẹ má jẹ́ kó ṣe kẹrin
(Èmi ló kàn)

2T on the mix

Emi Lo Kan » Qdot Letras !!!
Esta sitio web no aloja ningún tipo de archivo audio o video© Musicas-Cristianas 2024 España | Chile - Argentina - México. Todos los derechos reservados.

Escuchar músicas enlinea gratis, 2024 Escuchar Música Online, Música en Línea 2024, Música en Línea Gratis, Escuchar Música Gratis, Música Online 2024, Escuchar Música

Música 2024, Música 2024 Online, Escuchar Música Gratis 2024, Músicas 2024 Gratis, Escuchas top, Música de Moda.